ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
10 |
1. นางสาววศิพร อยู่พงศ์ |
1. นางสาวพีรดา เนื่องอาชา |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวรวินท์นิภา ท้าวนิล |
1. นางอมรรัตน์ เดชะสิทธิ์ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวนันทพร มูลเหลา 2. นางสาววรรณรดา แสนสอน |
1. นางสาวสุสิรา ฝ่ายสงฆ์ 2. นางสาวเสาวลักษณ์ สาระมณี |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวนิสรา ยุทธา |
1. นางเสาวลักษณ์ สาระมณี |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายมงคลชัย สุขสร้อย 2. เด็กชายวัชรินทร์ สิงห์ศร |
1. นางมณฑา บริบูรณ์ 2. นายอภิรักษ์ มาสา |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวปนัดดา บุตรแสน |
1. นายสงกรานต์ สาระมณี |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายธาวิน ฝั่นกอก |
1. นายอภิรักษ์ มาสา |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
80.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายฐิติโชติ บุตรวิชา 2. นางสาวปภสร สารบูรณ์ 3. นายสันติ สุขเอิบ |
1. นางวันทนา วงษ์วรรณ 2. นายทรงศักดิ์ กัญญาคำ |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกัต์กนิษฐ์ กุลสุวรรณ์ 2. นางสาวธันชนก บุญทัน 3. นายภูชิต พุทธโค |
1. นายปัทมพันธุ์ ปัทมสีแก้ว 2. นางสาวกาบฟ้า พัชรโภคินกุล |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
83.75 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวนรุชา โคตรดา 2. นางสาวประภาศิริ พลพยม 3. นายศรายุธ บุญเลี้ยง |
1. นายภาณุพงศ์ อุณชาติ 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกมลวรรณ บุตรพรม 2. เด็กหญิงสุริย์วิภา แสงสุริวัน 3. เด็กหญิง่ณิชาภรณ์ สุดขำ |
1. นางสุจิตราภรณ์ ไพศรี 2. นางศิราธร มณีทอง |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวชลธิชา ชมจันทร์ 2. นางสาวพรพรรณ สิงธานี 3. นายอมรพิพัฒน์ บำรุงไทย |
1. นางสุจิตราภรณ์ ไพศรี 2. นางศิราธร มณีทอง |
13 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายธนชาต เขิมขันธ์ 2. เด็กชายเจษฎากร จันทาทุม |
1. นายภาณุพงศ์ อุณชาติ 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
14 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
86.25 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงชนัญธิดา มูลหล้า 2. เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ มูลหล้า 3. เด็กหญิงชัญญานุช การะวิโก 4. เด็กหญิงปภาวดี เถาว์เบา 5. เด็กหญิงเต็มศิริ สินโพธิ์ |
1. นางสาวจุไรรัตน์ คลังวงษ์ 2. นายสุทัศน์ พาธรรม |
15 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
84.75 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวณัฐปภัสร์ ปัญญาชัย 2. นางสาวธันยพร มีสาร์ 3. นางสาวพจมาน จันทร์หนองแวง 4. นางสาววิภาดา บาลี 5. นางสาวไอริสา จรทะนา |
1. นายชาญวิทย์ จันทะวงษ์ 2. นางสาวกมลรัตน์ ภูเขาเขียว |
16 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
80.1 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงณัฐยา ปลัดศรีช่วย 2. เด็กหญิงธนวดี ปลัดศรีช่วย 3. เด็กหญิงรวิกานต์ บาลี 4. เด็กหญิงอรนภา อักษรเสือ 5. เด็กหญิงไอวริญ สิงค์ทองทราย |
1. นางสาวจุไรรัตน์ คลังวงษ์ 2. นายสุทัศน์ พาธรรม |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
85.8 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวธันยชนก สุดถนอม 2. นางสาวธิดารัตน์ ปลัดกอง 3. นางสาวนิตยา ทองฝน 4. นางสาวลักษิกา เกิดคง 5. นางสาวเบญญาภา ศรีล้อม |
1. นายชาญวิทย์ จันทะวงษ์ 2. นางสาวกมลรัตน์ ภูเขาเขียว |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
87.2 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายศุภกร ไลยการ |
1. นางสาวกมลรัตน์ ภูเขาเขียว |
19 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
94.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวปพิชญา หุ่นทอง |
1. นายชาญวิทย์ จันทะวงษ์ |
20 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
92.2 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงพิชชาภา ปัดถา 2. เด็กชายพีรพัฒน์ สีดา |
1. นางสาวจุไรรัตน์ คลังวงษ์ 2. นายสุทัศน์ พาธรรม |
21 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
90.75 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายณัฐเศรษ ปรานโศภิณ 2. นายธนกร บุญลือ 3. นางสาวปาริชาติ ลาสอน 4. นางสาวรุ่งศิรินธร จินเม็ง 5. นายสาริน ไชยธงรัตน์ 6. นางสาวอรัญญา บุญเอี่ยม |
1. นายชาญวิทย์ จันทะวงษ์ 2. นางสาวหอมจันทร์ เจริญอินทร์ 3. นางสาวกมลรัตน์ ภูเขาเขียว |
22 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวกนกพร อุดมลาภ 2. นางสาวณัฐนารี จันเล็ก 3. นางสาวณัฐวรรณ โคตรแปร 4. นางสาวปภาวรินทร์ จันทร์วงษ์ 5. นางสาวปิยนุช อ่อมกระโทก 6. นางสาวพิชญภัทร คุ้มมิตร 7. นางสาวลักษณ์คณาวรรณ แสนป้อง 8. นางสาววาริศา นาคหนู 9. นางสาวสุภานิดา ปลัดศรีช่วย 10. นางสาวเชษฐู์สุดา เติมชีพ |
1. นายประชา เทนอิสระ 2. นายเทพณรินทร์ โคตรมณี 3. นายธนวัฒน์ ทาอามาตย์ |
23 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกฤษณา พลดงนอก 2. นางสาวกุลปรียา สุขสร้อย 3. นางสาวธิดารัตน์ วิทิตธรรม 4. นางสาววินัตดาภรณ์ เจียมภูเขียว 5. เด็กหญิงศิรินทิพย์ แก้ววิเศษ 6. เด็กหญิงสุนิสา สร้อยไข 7. นางสาวสุวิภาดา สีสุทอง 8. นางสาวอรดี พูลศรี |
1. นายวัชระ คงแสนคำ 2. นายธนวัฒน์ ทาอามาตย์ 3. นายเทพณรินทร์ โคตรมณี |
24 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
10 |
1. นางสาวพุทธิดา มูลกัน 2. นางสาวสุวรรมะณี อุดมลาภ |
1. นายสุมังครัตน์ โคตรมณี 2. นายประชา เทนอิสระ |
25 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวธนัชญา คชรินทร์ |
1. นางอารีรัตน์ สีมาตร |
26 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวอริษา ภูธร |
1. นางอารีรัตน์ สีมาตร |
27 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพัทธ์ธีรา สีดา |
1. นางอารีรัตน์ สีมาตร |
28 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายจิรายุ ปลอดภัย |
1. นางอารีรัตน์ สีมาตร |
29 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวลลิตา แฝงดาหาร |
1. นางอารีรัตน์ สีมาตร |
30 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80.66 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย หนองใด |
1. นางกัณฑิมา ทิศสีราช |
31 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
81.7 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงศศิวิมล แวมประชา |
1. นางสาวหอมจันทร์ เจริญอินทร์ |
32 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงจุลจิรา โทอึ้น |
1. นางสาวหอมจันทร์ เจริญอินทร์ |
33 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายพรหมลิขิต แนวเงินดี 2. นางสาวอภิชญา จันปาน |
1. นายภาณุพงศ์ อุณชาติ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
34 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวจันทัปปภา น้อยโหนด |
1. นางสาวหอมจันทร์ เจริญอินทร์ |
35 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 |
86.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวจิรนันท์ มุสิกพันธ์ 2. นางสาวชนม์ชนก สอนแพง 3. นางสาวทิพย์อักษร อินทร์กล่ำ 4. นายมงคล แดงพรม 5. นางสาวอารีรัตน์ สัตพันธ์ |
1. นางกัณฑิมา ทิศสีราช 2. นางสาวหอมจันทร์ เจริญอินทร์ |
36 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายอภิภพ เทพาคุ้ม 2. เด็กชายอัมรินทร์ จุฬาลม |
1. นางอรุณี ขุนทิพย์ทอง |
37 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวศุภารัตน์ สุนมา |
1. นางอรุณี ขุนทิพย์ทอง |
38 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 |
93.4 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงฐิติกานต์ ศีลกุล 2. เด็กชายสันติชัย พรมราช |
1. นางสาวจตุพร ขันอาษา |
39 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวณัฐชา ป้านภูมิ 2. นางสาวพิลัยเพียร แสงจันทร์ |
1. นางสาวจตุพร ขันอาษา |
40 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวฐิตาภรณ์ พูนขุนทศ 2. นางสาวศิริลักษณ์ พรมพันใจ |
1. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
41 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายพาคินทร์ แสงโต 2. เด็กหญิงสุภมาศ เทนอิสระ |
1. นางสุนันทา ดีมาก 2. นายพรพนา พาโคกทม |
42 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
7 |
1. เด็กชายพรมเมท กิ่งช้าง 2. เด็กชายพีรพัฒณ์ พาอีเม้ง |
1. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
43 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวรวิวรรณ แหวนนิล 2. นางสาววิชญาพร ศรีทัศน์ |
1. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
44 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงน้ำฝน สาสิม 2. เด็กหญิงสุดารัตน์ เรืองผิว |
1. นายพรพนา พาโคกทม 2. นางสุนันทา ดีมาก |
45 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายจักรพัด พิสุข 2. นายรชต สุขเจริญ |
1. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
46 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 |
81 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายณัฐพล ไหลหลั่ง 2. นายนาวิน นวลจันทร์ 3. นายปภากรณ์ สุขสร้อย |
1. นายพรพนา พาโคกทม 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
47 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนากร ศิลป์ประกอบ 2. นายธนาวิน อินทโครต 3. นายรัชภูมิ ศรีพุทธา 4. นายสุรชัย นามบุญลือ |
1. นายพรพนา พาโคกทม 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
48 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 |
95.65 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกฤษณวรรณ จันทร์สงคราม 2. เด็กหญิงสุภาพร นามแสง 3. เด็กหญิงอพรรณตรี จันทาทุม |
1. นายสงกรานต์ สาระมณี 2. นายชาญวิทย์ จันทะวงษ์ |
49 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 |
89.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพิยดาภา พรมเจดีย์ 2. นางสาวอาจริญา โสภา 3. นายเอกพงษ์ โกธา |
1. นายภาณุพงศ์ อุณชาติ |
50 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายพีรพล พิมพ์ศรี 2. นางสาวมทิตา ไชยศรีจันทร์ 3. นางสาวเกศราภรณ์ จันบัวลา |
1. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ 2. นางสาวชนนิกานต์ อัศวจิตต์ภักดี |
51 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
84.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวณัฐจิรา ไลยการ 2. นางสาวธนาวดี เพ็งจางค์ 3. นางสาวนฤดี ศรีอ่อน |
1. นายณัฐวัฒณ์ วงธานี 2. นางสาวชนนิกานต์ อัศวจิตต์ภักดี |
52 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 |
89.7 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวนภัสวรรณ ไตรยวิภาค 2. นางสาววิปัศยา พูลดี 3. นางสาวเสาวลักษณ์ ชัยสวรรค์ |
1. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ 2. นายมานิต ชาวงษ์ |
53 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวปุณยาพร วิสุวงค์ 2. นางสาวอริสรา โคสาดี 3. นางสาวอารีรัตน์ ปลัดศรีช่วย |
1. นางสาวนวลรดา ก้อนคำ 2. นางเสาวลักษณ์ สาระมณี |
54 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนพนธ ประชากูล 2. นางสาวสาวิณี ปลัดศรีช่วย 3. นางสาวโสรญา ศาลางาม |
1. นางสุนันทา ดีมาก 2. นางสาวจตุพร ขันอาษา |
55 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวปิยธิดา เพ็งจางค์ 2. นางสาววิสา มูลสาร 3. เด็กหญิงสุจิรา วงษ์สุวรรณ |
1. นางสาวชนนิกานต์ อัศวจิตต์ภักดี 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
56 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวจิรพา เสนสุข 2. นางสาวทิตาวีร์ นาดี 3. นางสาวศศิวิมล บุบผาลา |
1. นางสาวชนนิกานต์ อัศวจิตต์ภักดี 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
57 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวธัญญาลักษณ์ สุระสะ 2. นางสาววรัญญา สีดา 3. นายสุธิราช คำชา |
1. นางสาวชนนิกานต์ อัศวจิตต์ภักดี 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
58 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกรรญภรณ์ พรมมาซุย 2. นางสาวปริตา ฟองฤทธิ์ 3. นางสาวรุ่งรดา เพ็งจางค์ |
1. นางสาวชนนิกานต์ อัศวจิตต์ภักดี 2. นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
59 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณัฐวิภา บุตรศรีพันธ์ |
1. นางอมรรัตน์ เดชะสิทธิ์ |
60 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายณัฐวุฒิ สาริยา |
1. นางเสาวลักษณ์ สาระมณี |
61 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายจรัญ โมมขุนทด 2. เด็กชายพีรยุทธ นันทะ 3. เด็กชายสุรเชษฐ์ ยั่งยืน |
1. นางสาวพีรดา เนื่องอาชา 2. นางอมรรัตน์ เดชะสิทธิ์ |
62 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายพงษ์เนตร ม่าวขี้เหล็ก |
1. นายณัฐวัฒณ์ วงธานี |
63 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 |
86.66 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายคณาธิป เพชรพา |
1. นายณัฐวัฒน์ วงธานี |
64 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 |
85.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนภัทร โทอื้น |
1. นางเสาวลักษณ์ สาระมณี |
65 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายชวกลณ์ บันเทา 2. เด็กชายชวนนณ์ บันเทา |
1. นายภาณุพงศ์ อุณชาติ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
66 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกิตติภูมิ นาชิน 2. นายอภิวิชญ์ สายยศ |
1. นายภาณุพงศ์ อุณชาติ 2. นางสุนันทา ดีมาก |
67 |
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายอนุสรณ์ ศรีพัษยศ |
1. นายเฉลิมชัย โคตุเคน |
68 |
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.4-ม.6 |
91.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายปรเมทย์ สร้อยประเสริฐ |
1. นายเฉลิมชัย โคตุเคน |
69 |
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.4-ม.6 |
91.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายจักรพงษ์ เท้านิล |
1. นายเฉลิมชัย โคตุเคน |